निळुंजच्या विकासाला गती देणार दत्ता झुरंगे

Share now

Advertisement

सासवड (प्रतिनिधी) निळुंज गावासाठी पंचायत समिती व जिल्हा परिषद सदस्य आसतानीच्या च्या काळात भरपूर निधी  देण्याचा प्रयत्न केला. यापुढे देखील मिळून ग्रामपंचायतच्या असणाऱ्या विकास कामांना राधिका अधिक गती देण्यासाठी आमदार संजय जगताप व खासदार सुप्रिया सुळे यांच्याकडे पाठपुरावा करून मिळून च्या विकासाला गती देऊन गावचा विकास करण्याच्या आश्वासन माजी जिल्हा परिषद सदस्य दत्ता जोरंगे यांनी दिले.

Advertisement

       निळुंज ता पुरंदर येथे ग्रामपंचायतच्या वतीने बसवण्यात आलेल्या फिल्टर प्लांटच्या उद्घाटन प्रसंगी दत्ता झुरंगे बोलत होते ते पुढे म्हणाले बेलसर, निळुंज, वाळुंज, खळद या रस्त्यासाठी ६० लक्ष रुपयांची तरतूद केली असून लवकरच या रस्त्याचे काम सुरू होणार आहे तर गावातील अंगणवाडी समस्या भूमी याच्यासाठी देखील अधिकचा निधी दिलेला आहे. 

Advertisement

       निळुंजच्या राहिलेल्या कामांसाठी अधिकचा निधी मिळावा यासाठी प्रयत्न करावेत अशी मागणी ग्रामपंचायतच्या सरपंच रूपाली जगताप यांनी केली. 

Advertisement

     यावेळी एखतपुर मुंजवडीच्या माजी सरपंच राणि झुरुगे, निळुंज च्या सरपंच रुपाली जगताप ग्रामपंचायत सदस्य समिर बनकर, सोमनाथ बोरावके, भगवान बनकर, उमेश बनकर, दिपक बनकर, रामभाऊ लडकत, हारीभाऊ लडकत, संजय जगताप, गणेश होले, तुकाराम बनकर मणिषा पोरे, संजिवनी बनकर, प्रकाश कामथे, आबा खवले, उपस्थित होते.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *